![141443759 2831392757188077 2270422810379372873 n](/webnew/images/stories/news/2564/january2564/28.1/141443759_2831392757188077_2270422810379372873_n.jpg)
วันที่ 28 มกราคม 2564 สำนักงานปศุสัตว์อำเภอทับสะแก ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม ติดตามผลการดำเนินงาน โครงการโคเนื้อสร้างอาชีพ ระยะที่ 2 พร้อมมอบเวชภัณฑ์-ให้คำแนะนำด้านที่เกี่ยวข้องในการดำเนินโครงการ ให้กับสมาชิกกลุ่มหญ้าเนเปียร์ห้วยยาง ได้ทราบ ณ ตำบลห้วยยาง อำเภอทับสะแก.
View the embedded image gallery online at:
https://pvlo-pkk.dld.go.th/webnew/index.php/en/news-menu/livestock-news-menu/1601-2-16#sigFreeId4804ebdd3b
https://pvlo-pkk.dld.go.th/webnew/index.php/en/news-menu/livestock-news-menu/1601-2-16#sigFreeId4804ebdd3b
ที่มาของข้อมูล : สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดประจวบคีรีขันธ์